ผู้เขียน หัวข้อ: การอัพเดทระบบ AMSS++  (อ่าน 24 ครั้ง)

ออฟไลน์ Intira

• มือใหม่
  • *
การอัพเดทระบบ AMSS++
« เมื่อ: 08 กันยายน 2017, :15:02:51 PM »
ขอความกรุณาช่วยทำคลิปวิดีโออธิบายวิธีการอัพเดทระบบ AMSS++ และวิธีการสำรองข้อมูล สำหรับผู้ที่เป็นมือใหม่ ได้ไหมคะ ตอนนี้ใช้ ver. 4.2 อยู่ค่ะ ยังไม่เคยอัพเดท เพราะไม่มั่นใจวิธีการว่าจะทำถูกหรือไม่ กลัวว่าถ้ามีปัญหาแล้วจะแก้ไขไม่ได้ เนื่องจากในระบบมีข้อมูลเยอะมากค่ะ

ออฟไลน์ warin

• Administrator
  • มือใหม่
Re: การอัพเดทระบบ AMSS++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กันยายน 2017, :17:47:56 PM »
ขอความกรุณาช่วยทำคลิปวิดีโออธิบายวิธีการอัพเดทระบบ AMSS++ และวิธีการสำรองข้อมูล สำหรับผู้ที่เป็นมือใหม่ ได้ไหมคะ ตอนนี้ใช้ ver. 4.2 อยู่ค่ะ ยังไม่เคยอัพเดท เพราะไม่มั่นใจวิธีการว่าจะทำถูกหรือไม่ กลัวว่าถ้ามีปัญหาแล้วจะแก้ไขไม่ได้ เนื่องจากในระบบมีข้อมูลเยอะมากค่ะ

ตามนี้ครับ
วิธีการอัพเดทโปรแกรม...คลิก...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2017, :14:56:33 PM โดย warin »