ผู้เขียน หัวข้อ: ให้นักเรียนเข้าดูข้อมูลเฉพาะของตัวเอง  (อ่าน 101 ครั้ง)

ออฟไลน์ krubig8972

• มือใหม่
  • *
เมื่อนักเรียนล็อคอินเข้าระบบแล้ว อยากให้สามารถดูได้เฉพาะข้อมูลที่เป็นของนักเรียนเองครับ
เช่น เมนูออมทรัพย์ อยากให้โชว์เฉพาะของตัวนักเรียนเอง โดยไม่ที่ไม่สามารถเห็นของคนอื่นได้ครับ

ออฟไลน์ ไท อุบล

• ผู้รู้จักให้ ยอ่มเป็นที่รัก
  • Administrator
  • มือสมัครเล่น
Re: ให้นักเรียนเข้าดูข้อมูลเฉพาะของตัวเอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2017, :20:30:37 PM »
เมื่อนักเรียนล็อคอินเข้าระบบแล้ว อยากให้สามารถดูได้เฉพาะข้อมูลที่เป็นของนักเรียนเองครับ
เช่น เมนูออมทรัพย์ อยากให้โชว์เฉพาะของตัวนักเรียนเอง โดยไม่ที่ไม่สามารถเห็นของคนอื่นได้ครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำดีๆ ครับ
วันนี้คุณยิ้มให้ใครหรือยัง

ออฟไลน์ krubig8972

• มือใหม่
  • *
Re: ให้นักเรียนเข้าดูข้อมูลเฉพาะของตัวเอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2017, :07:45:48 AM »
ขออนุญาตเพิ่มเติมครับ
อยากให้เพิ่มเติมในส่วน ระบบความประพฤติของนักเรียน
บันทึกการทำความดี การทำผิดระเบียบ + การ +/- คะแนนความประพฤติ
ที่สามารถตรวจสอบได้เฉพาะของตนเอง

รบกวนพิจารณาด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ